[ 重設 ]
2026-05-20
馬鞍山 迎海 第03期 星灣御 第16座 30樓 D室, 499呎
HK$ 7.878百萬
2026-05-20
馬鞍山 迎海 第04期 駿岸 第07座 9樓 G室, 570呎
HK$ 9.200百萬
2026-05-20
馬鞍山 銀湖天峰 第08座 5樓 F室, 541呎
HK$ 7.420百萬
2026-05-20
馬鞍山 馬鞍山中心 第01座 34樓 C室, 364呎
HK$ 5.550百萬
2026-05-20
馬鞍山 馬鞍山中心 第04座 26樓 F室, 381呎
HK$ 5.138百萬
2026-05-20
馬鞍山 迎濤灣 第01座 29樓 F室, 487呎
HK$ 5.950百萬
2026-05-20
馬鞍山 海典灣 第01座 21樓 A室, 687呎
HK$ 8.080百萬
2026-05-20
馬鞍山 海映路8號 9樓 B室, 433呎
HK$ 6.500百萬
2026-05-20
馬鞍山 雅典居 第08座 8樓 B室, 874呎
HK$ 11.280百萬
2026-05-20
馬鞍山 聽濤雅苑 第05座 33樓 D室, 650呎
HK$ 8.300百萬
2026-05-20
沙田 富豪花園 帝皇閣 2樓 F室, 465呎
HK$ 6.000百萬
2026-05-20
沙田 沙田第一城 第05期 第48座 19樓 E室, 284呎
HK$ 3.800百萬
2026-05-20
沙田 沙田第一城 第07期 第36座 9樓 D室, 307呎
HK$ 4.610百萬
2026-05-20
沙田 金輝花園 3樓 D室, 386呎
HK$ 4.650百萬
2026-05-20
沙田 嘉御山 第03座 10樓 B室, 1554呎
HK$ 19.800百萬
2026-05-20
沙田 御龍山 第09座 56樓 A室, 1845呎
HK$ 35.500百萬
2026-05-20
沙田 蔚景園 第01座 18樓 G室, 379呎
HK$ 6.000百萬
2026-05-20
沙田 珀玥 7樓 A室, 251呎
HK$ 4.480百萬
2026-05-20
沙田 薈蕎 2翼 11樓 B3室, 389呎
HK$ 5.600百萬
2026-05-20
沙田 柏傲莊 第01A座 33樓 B室, 998呎
HK$ 30.289百萬
2026-05-20
沙田 柏傲莊 第01A座 39樓 E室, 473呎
HK$ 11.116百萬
2026-05-20
沙田 柏傲莊 第01A座 40樓 E室, 473呎
HK$ 11.172百萬
世界花園
2026-04-04
龍柏街9號, 沙田
樓盤資料
地圖
物業編號:
S001103
用途:
住宅
售價:
$1380萬 按揭計算
@$10,849 / 實用
面積:
1,272 呎 (實用)
1,468 呎 (建築)
樓層:
單位:
入伙年期:
1978
座向:
間隔:
3房(1套)2廳1工
裝修:
單位特色:
聯絡資料:
61287392
瀏覽人數: 804